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Kumb. Na. EB.151/297/02/102 20 Januari, 2023

Wakurugenzi wa Majiji, Manispaa na Miji,
Wakurugenzi Watendaji wa Halmashauri za Wilaya,
TANZANIA BARA.

YAH: KUSAJILI WATUMIAJI WA MIFUMO YA TEHAMA KWA KUTUMIA MAJINA
NA TAARIFA ZAO HALISI

Tafadhali, Ofisi ya Rais - TAMISEMI imebaini kuwepo kwa baadhi ya Mamlaka
za Serikali za Mitaa zinazosajili watumiaji wa mifumo ya TEHAMA kwa kutumia majina

yasiyo halisi (Generic User Names i.e Manager, Admin, Super User).

2. Kuepuka kwenda kinyume na miongozo ya Serikali Mtandao, endelea
kusimamia na kuhakikisha kwamba watumiaji wote wa mifumo wanasajiliwa kwa
kutumia majina na taarifa zao halisi za kiutumishi. Sambamba na hilo, akaunti zote
zinazotumika kwenye mifumo zenye majina yasiyo halisi zisitishwe matumizi na
zififishwe (deactivated and disabled) MARA MOJA. Pamoja na hivyo, watumiaji wa
mfumo wakumbushwe kutochangia nywila (password sharing) wanazotumia kuingia
kwenye mifumo.

3. Wote tunapaswa kuendelea kuzingatia Sheria, Kanuni na Taratibu za matumizi
bora, sahihi na salama ya mifumo ya TEHAMA. Afisa TEHAMA na Mkaguzi wa Ndani
wahakikishe haya yanazingatiwa na user matrix za mifumo inatumika ipasavyo. Suala
hili litakaguliwa na Ofisi ya Mkoa, Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Serikali (IAG), Mdhibiti
na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu wa Serikali (CAG), Mamlaka ya Serikali Mtandao (eGA),
na Ofisi ya Rais — TAMISEMI, hivyo lichukuliwe kwa uzito unaostanhili.
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