

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



FOMU YA MAOMBI YA RUHUSA

A: JINA LA MTUMISHI .....  
IDARA YA.....  
CHEO CHA MTUMISHI .....  
NGAZI YA MSHAHARA.....  
MAOMBI YA RUHUSA SIKU ..... KUANZIA TAREHE ..... HADI ..... RUHUSA HII NI  
KWA AJILI YA:-

- (a) BINAFSI
- (b) KIKAZI

**ELEZA KAZI YENYEWWE NA MAHALI UNAKOKWENDA KUFANYIA:-**

SAHIHI YA MUOMBAJI ..... TAREHE.....

**B: MAONI YA MKUU WA SHULE/MWALIMU MKUU (KWA WALIMU TU)**

JINA ..... IDARA .....  
SAHIHI ..... TAREHE.....

**C: MAONI YA MTENDAJI KATA/MRATIBU ELIMU KATA**

JINA ..... IDARA.....  
SAHIHI ..... TAREHE.....

**D: MAONI YA MKUU WA IDARA**

JINA ..... IDARA.....  
SAHIHI ..... TAREHE.....

**E: MAONI YA AFISA UTUMISHI**

JINA ..... IDARA.....  
SAHIHI ..... TAREHE.....

**F: UAMUZI WA MKURUGENZI:**

NAIDHINISHA RUHUSA YA SIKU ..... KAMA NI RUHUSA KWA SHUGHULI BINAFSI SIKU HIZO  
ZITAFIDIWA KWA:

1. KUKATAWA KWENYE LIKIZO YA MWAKA
2. KUPUNGUZA MSHAHARA WA SIKU ALIZOTUMIA KWA SHUGHULI BINAFSI
3. ZISIFIDIWE

JINA: ..... SAHIHI .....  
TAREHE .....