HALMASHAURI YA WILAYA YA CHEMBA

MIRADI ILIYOKAMILIKA

Ujenzi wa madarasa 2 shule ya sekondari msaada




Vyoo shule ya sekondari msaada




Nyumba ya walimu sita katika sekondari ya Mpendo. (mult six unit)




Madarasa shule ya msingi Mrijo




Vyoo matundu 10 shule ya msingi Mrijo




Kumalizia ujenzi wa maabara zahanati ya Soya ifikapo Juni 2017



Kuendelea kuzifanyia matengenezo na kuzitunza barabara

Upimaji wa ujazo wa kifusi barabara ya ilasee - Handa

Matengenezo ya Kawaida Barabara ya Jangalo - Chandama

Matengenezo ya Kawaida Barabara ya Churuku — Kwadelo

Matengenezo ya sehemu korofi Barabara ya Tandala - Jangalo — Itolwa



Matengenezo ya Kawaida Barabara ya Songolo — Churuku

Matengenezo ya Kawaida Barabara ya Kelema — Maziwani

Matengenezo ya kawaida barabara ya Chemba - Mirambo - Goima

Matengenezo ya kawaida barabara ya Soya-Msaada

Matengenezo ya kawaida barabara ya Chandama-Soya-Mwaikisabe

Matengenezo ya Kawaida Barabara ya Mondo-Waida-Kelema

Matengenezo ya Kawaida Barabara ya Goima-Igunga



Matengenezo ya kawaida Barabara ya Mrijo juu-Magasa




