

HALMASHAURI YA WILAYA YA CHEMBA

Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji (W)

WILAYA YA CHEMBA
FAX/ SIMU 0262360175
E – MAIL dedchemba@yahoo.com



S.L.P 830
CHEMBA .

FOMU YA MAOMBI YA RUHUSA

Jina:

Cheo:

Kituo cha kazi:

Tafadhali naomba ruhusu ya sikukuanzia tarehe.....

Hadi tareheNataka kwenda.....

KK

.....
.....
.....

MADHUMUNI YA SAFARI

.....
.....
.....

Sahihi ya mwombaji:

KWA MATUMIZI YA OFISI YA MKURUGENZI

- i. Ameruhusiwa apewe hati ya usafiri
- ii. Ameruhusiwa siku zikatwe kwenye likizo
- iii. Hakuruhusiwa

Jina:.....

Sahihi ya mwidhinishaji:.....

Cheo:

Tarehe:.....

HALMASHAURI YA WILAYA YA CHEMBA

Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji (W)

WILAYA YA CHEMBA
FAX/ SIMU 0262360175
E – MAIL dedchemba@yahoo.com



S.L.P 830
CHEMBA .

FOMU YA MAOMBI YA RUHUSA

Jina:

Cheo:

Kituo cha kazi:

Tafadhali naomba ruhusu ya sikukuanzia tarehe.....

Hadi tareheNataka kwenda.....

MADHUMUNI YA SAFARI

.....
.....
.....

- i. Safari hii ni ya shughuli za kikazi, naomba nipewe hati ya kusafiri.
- ii. Ruhusa hii ni kwa sababu ya shughuli binafsi, kwa hiyo siku zikatwe kwenye likizo.

Sahihi ya mwombaji:

KWA MATUMIZI YA OFISI YA MKURUGENZI

- i. Ameruhusiwa apewe hati ya usafiri.
- ii. Ameruhusiwa siku zikatwe kwenye likizo.
- iii. Hakuruhusiwa.

Jina:.....

Sahihi ya mwidhinishaji:.....

Cheo:

Tarehe:.....

Nakala: Mkuu wa Wilaya,
CHEMBA – Kwa taarifa.