WILAYA YA CHEMBA YAPATA 18,200,000/= KWAJILI YA MALIPO YA KIFUTA JASHO NA KIFUTA MACHOZI KWA WAATHIRIKA WA WANYAMAPORI.
Wananchi 71 wa vijiji vya Manantu,Lahoda,Mialo, Ndoroboni,Kwamtoro,Rofati,Gwandi, Chase na Chemba wamelipwa kifuta jasho kufuatia ekari zipatazo 180 za mazao mbalimbali kama Mahindi,Alizeti na Mtama kuharibiwa na Tembo pia mifugo  Ng’ombe 7, mbuzi 1 na kondoo 5 kuawa na Wanyamapori wakali, Fedha hizo ambazo zilipitia kwa Meneja mradi Pori la akiba Swagaswaga zimelipwa kwa wananchi hao ambao Mashamba yao yaliharibiwa katika kipindi cha 2015 kadhalika kuna wananchi wawili ambao aliuawa na Nyati katika kijiji cha Manantu na mwingine kujeruhiwa.
Akielezea zoezi hilo Mhifadhi wanyamapori Wilaya ya Chemba Bwana Mohamed kimolo, ametoa shukrani kwa serikali ya awamu ya tano kwa kutoa fedha hizo kwaajili ya kuwalipa wahanga hao kwani itakuwa chachu ya kuendeleza uhifadhi wa Wanyamapori kwa kuondoa chuki baina ya wananchi na wanyamapori.
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