

TANGAZO TANGAZO TANGAZO

TAASISI YA ELIMU YA WATU WAZIMA- MKOA WA DODOMA



NAFASI YA MASOMO KWA MWAKA 2024

Taasisi ya Elimu ya Watu Wazima, iliyo chini ya Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia kwa kushirikiana na benki ya dunia inaendesha mradi wa **SEQUIP-AEP** kwa ajili ya wasichana waliokatisha masomo ya sekondari kwa sababu mbalimbali ikiwemo ujauzito au walifaulu lakini hawakuweza kuanza masomo, wenye umri kati ya **miaka 13-21** ambao watasomeshwa bure kupitia Taasisi ya Elimu ya Watu Wazima bila malipo yoyote kwa miaka miwili na watakaofaulu watachaguliwa kujiunga na masomo ya kidato cha 5 katika shule za kawaida au vyuo vya kati kwa ajili ya fani mbalimbali, masomo yataanza **8/ 1/ 2024**.

Vituo vyetu vinapatikana **Dodoma Mjini, Chamwino, Chemba, Hombolo, Kidoka, Mpwapwa TTC na Kondo**

Fika Taasisi ya Elimu ya Watu Wazima, mtaa wa reli, karibu na stendi ya mabasi ya Kimbinyiko au piga simu namba.

0717-070-070

0769-737468

0753-965-366

0677-020 158

ELIMU HAINA MWISHO