



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANI  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
**HALMASHAURI YA WILAYA CHEMBA**



**TANGAZO**

Mkurugenzi mtendaji wa Halmashauri ya wilaya ya Chemba anapenda kuwataarifu watumishi wote wa wilaya ya Chemba kuwa tunategemea kuupokea Mwenge wa Uhuru tarehe 02/07/2024 na kuukimbiza katika miradi ya Elimu, Afya, Maji, Mazingira, Barabara na Maendeleo ya jamii.

Hivyo kila mtumishi anatakiwa kuhudhuria kikamilifu bila kukosa siku hiyo ikiwa ni kushiriki kuanzia mapokezi, Mkesha na kuukabidhi tarehe 03/07/2024 Halmashauri ya Jiji la Dodoma ukiwa umevaa sare ya Mwenge wa Uhuru 2024 ambazo zinapatikana kwenye ofisi za Halmashauri ya Wilaya ya Chemba.

Nawatakia ushiriki mwema.

Siwema H. Jumaa

**MKURUGENZI MTENDAJI (W)**  
**CHEMBA**