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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA CHEMBA 

 
 

TAARIFA KWA UMMA 

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Chemba Bi. Siwema Hamoud 

Jumaa anapenda kuutaarifu Umma kwamba Halmashauri imepokea jumla ya fedha za 

Kitanzania Bilioni mbili milioni mia nne kumi na mbili laki tano tisini na saba mia tatu ishirini 

na nne na senti sabini na nne (2, 412, 597,324.74) kwa ajili ya utekelezaji wa miradi ya 

maendeleo kwa kipindi cha Julai hadi Oktoba mwaka wa fedha 2023/2024 kwa 

mchanganuo ufuatao: 

 

NA JINA LA MRADI KIASI  

ELIMU MSINGI 

1 Ujenzi wa vyumba 4 vya madarasa shule ya msingi 
Kinyamasindo . 

90,000,000 

2 Ujenzi wa vyumba 4  vya madarasa shule ya msingi 
Mwaikisabe 

90,000,000 

3 Ujenzi wa matundu 14 ya vyoo Vya wanafunzi shule ya 
msingi Chemka . 

28,000,000 

4 Ujenzi wa bweni shule maalumu ya Msingi Kelema 
Maziwani . 

128,000,000 

5 Ujenzi wa matundu 20 ya vyoo pamoja na kuweka 
miundombinu ya maji Shule ya msingi Sori . 

47,189,815.03 

6 Ujenzi wa matundu 16 ya vyoo pamoja na kuweka 
miundombinu ya maji Shule ya msingi Kambi ya Nyasa. 

45,239,815.03 

JUMLA YA FEDHA ZA MIRADI YA  ELIMU MSINGI 428,429,630.06 

 

ELIMU SEKONDARI  

7 Ujenzi wa Bweni 1 la kidato cha 5 shule ya Sekondari 
Chemba 

117,000,000 

8 Ujenzi wa Bweni 1 la kidato cha 5 shule ya Sekondari 
Farkwa 

117,000,000 

9 Ujenzi wa matundu kumi(10) ya choo katika Shule ya 
sekondari Chemba 

17,333,330 

10 Ujenzi wa matundu matano(5) ya choo katika shule ya 
sekondari ya Msakwalo . 

8,666,670 

11 Ujenzi wa bweni moja(1) shule ya Sekondari Msakwalo  125,000,000 
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NA JINA LA MRADI KIASI  

12 Ujenzi wa Shule moja(1) ya sekondari kijiji cha Mrijo 
juu 

544,225,626 

13 Umaliziaji wa maboma 2 ya vyumba vya madarasa 
shule ya Sekondari Soya 

25,000,000 

JUMLA YA FEDHA ZA MIRADI YA ELIMU SEKONDARI 954,225,626 

 

AFYA-SERIKALI KUU  

12 Umaliziaji wa ujenzi wa Zahanati ya Isusumya  50,000,000 

13 Umaliziaji wa ujenzi wa Zahanati ya Rofati  50,000,000 

14 Kuwezesha ununuzi wa vifaa tiba zahanati Mlongia, 
Nkulari na Nkikima 

100,000,000 

15 Ununuzi wa vifaa tiba vituo vya Afya  300,000,000 

16 Ujenzi wa Matundu 3 ya vyoo,Kichomea 
taka,miundombinu ya vitakasa mikono na ukarabati wa 
shimo la Kondo la Nyuma na Shimo la Majivu Zahanati 
ya Chambalo . 

34,106,770 

17 Ujenzi wa Matundu 3 ya vyoo,Kichomea 
taka,miundombinu ya vitakasa mikono na ukarabati wa 
shimo la Kondo la Nyuma na Shimo la Majivu Zahanati 
ya Ombiri . 

41,549,654.68 

18 Ujenzi wa Matundu 5 ya vyoo,Kichomea 
taka,miundombinu ya vitakasa mikono na ukarabati wa 
shimo la Kondo la Nyuma na Shimo la Majivu Zahanati 
ya Kidoka . 

27,027,406 

19 Ujenzi wa Matundu 3 ya vyoo,Kichomea 
taka,miundombinu ya vitakasa mikono na ukarabati wa 
shimo la Kondo la Nyuma na Shimo la Majivu Zahanati 
ya Farkwa . 

34,022,270 

20 Ujenzi wa Matundu 5 ya vyoo,Kichomea 
taka,miundombinu ya vitakasa mikono na ukarabati wa 
shimo la Kondo la Nyuma na Shimo la Majivu Zahanati 
ya Soya . 

23,235,968 

JUMLA YA FEDHA ZA MIRADI YA AFYA 659,942,068.68 

 

  UTAWALA NA UTUMISHI   

21 Ujenzi wa nyumba 3 za wakuu wa Diviesheni/Vitengo. 320,000,000 

22 Kumalizia ujenzi wa Nyumba ya Mkurugenzi 50,000,000 

JUMLA YA FEDHA ZA MIRADI YA UTAWALA 370,000,000 

 

JUMLA  YA FEDHA ZOTE ZA MIRADI 2, 412, 597,324.74 

 
 
Imetolewa na: 

DIVISHENI YA MIPANGO NA URATIBU 
HALMASHAURI YA WILAYA YA CHEMBA 


