JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA MKATABA
WA MUDA MFUPI

Tume ya Taifa ya Uchaguzi inawatangazia Watanzania wenye sifa kuomba kazi za
mkataba wa muda mfupi kwa Kada za TEHAMA na Kada ya Ununuzi na Ugavi kwa ajili

ya uboreshaji wa Daftari la kudumu la Wapiga Kura.
1. KADA YA TEHAMA

(Nafasi 200- Dar es Salaam na nafasi 50- Dodoma)
A: Sifa za mwombaji kwa Kada ya TEHAMA

i.  Awe na cheti cha kidato cha nne na kuendelea, mwenye uzoefu wa

kufanya kazi Tume itakuwa ni sifa ya ziada;

ii. Awe na cheti cha shahada au stashahada au astashahada katika fani ya
TEHAMA (ICT/IT), Electronics au Electrical inayotolewa na chuo
kinachotambulika na Serikali au fani nyingine yoyote inayoendana na
masuala ya TEHAMA au cheti cha kozi ya Kompyuta au mwenye ujuzi wa

kompyuta;

iii. Awe mwenye ujuzi wa kutumia Kompyuta na simu janja (Smartphone)

pamoja na kufanya matengenezo madogo madogo ya vifaa hivyo;
iv.  Asiwe mwajiriwa katika Utumishi wa Umma;

v.  Asiwe ametiwa hatiania kwa makosa ya jinai ndani ya miaka mitano kabla

ya kuomba ajira hii; na

vi.  Awe mwadilifu na mwaminifu.




B: Kazi na Majukumu:-
i. Kuandaa vifaa vya uboreshaji ikiwa ni pamoja na kuviunganisha na
kuvichaji;
ii. Kuweka programu mbalimbali za TEHAMA,;
iii. Kuhakiki vifaa vyote vya TEHAMA vilivyopo ofisi za Tume;

iv. Kutoa ushauri wa kiufundi kwa watendaji wa halmashauri wakati wa

utekelezaji wa shughuli zinazosimamiwa na Tume;

v. Kusaidiana na watumishi wa Tume katika kutoa mafunzo kwa watendaji

wa halmashauri kuhusu matumizi ya TEHAMA;
vi.  Kufanya matengenezo kinga kwenye vifaa vya TEHAMA; na

vii. Kutekeleza majukumu mengine atakayopangiwa na Msimamizi wa kazi

wa sehemu husika.
2, KADA YA UNUNUZI NA UGAVI
(Nafasi 150- Dar es Salaam)
A: Sifa za Mwombaji kwa kada ya Ugavi na Ununuzi

i.  Awe na cheti cha kidato cha nne na kuendelea. Mwenye uzoefu wa

kufanya kazi Tume itakuwa ni sifa ya ziada;
ii. Awe na afya njema;
iii. Awe na uwezo wa kufanya kazi katika mazingira yoyote;
iv.  Awe na uwezo wa kufanya kazi kwa muda wote na muda wa ziada;

v. Mwenye cheti cha shahada au stashahada au astashahada ya masomo ya

ununuzi na ugavi ni sifa ya ziada; na

vi.  Awe mwadilifu na mwaminifu.



Kazi na Majukumu:-

I.
i1
ii.

iv.

Vii.
Viii,

iX.

Kuingiza taarifa za vifaa kwenye store ledger;

Kushiriki katika zoezi la kuhesabu vifaa (stock taking);
Kutunza vifaa katika maghala ya Tume;

Kuhakikisha usalama wa vifaa na maghala;

Kupakia na kushusha vifaa;

Kufungasha vifaa mbalimbali;

Kupanga vifaa kwenye maghala;

Kufanya usafi kwenye maghala na;

Majukumu mengine atakayopangiwa na Msimamizi wake.

MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI WOTE

i.

il.

1ii.

iv.

vi.

Mwombaji awe Raia wa Tanzania na mwenye umri usiopungua miaka 18

na usiozidi miaka 45;

Mwombaji aambatishe nakala ya vyeti vya Elimu ya Sekondari na
Taaluma vinavyohitajika kulingana na kada husika kama ilivyofafanuliwa

katika tangazo hili;

Kila mwombaji aambatishe nakala ya cheti cha kuzaliwa au hati halisi ya
kiapo;

Mwombaji aambatishe maelezo binafsi (CV) yakionesha namba yake ya

simu na anuani yake ya makazi;

Mwombaji aambatishe picha zake ndogo (passport size ) mbili za hivi

karibuni;

Mwombaji aambatishe barua iliyosainiwa na wadhamini wake watatu,
anuani zao za makazi, picha zao ndogo (passport size) mbili za hivi

karibuni na namba ya kitambulisho cha Taifa;
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Vii.

viii.

1X.

X1.

Xii.

Mwombaji aambatishe barua ya utambulisho kutoka kwa Mwenyekiti wa

Mwombaji aainishe juu ya bahasha kituo cha kazi anachoomba kupangiwa

kati ya Dar Es Salaam au Dodoma na kazi anayoomba;

Tume haitahusika na gharama za usafiri na kujikimu kwa mwombaji

atayeomba nje ya Mkoa anaoishi;

Tume haitahusika na gharama za safari za mwombaji wakati wa

kufanyiwa usaili;

Maombi yote yatumwe kwa njia ya Posta. Aidha, maombi

yatakayowasilishwa kwa mkono hayatapokelewa; na

Mwombaji atakayewasilisha taarifa za kughushi atachukuliwa hatua za

kisheria.

Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 10 Februari, 2024.

Barua zote za maombi zielekezwe kwa:-

Mkurugenzi wa Uchaguzi,

Tume ya Taifa ya Uchaguzi,

Uchaguzi House,

Eneo la Uwekezaji Njedengwa,

Kitalu D, Kiwanja Na. 4,

5 Barabara ya Uchaguzi,
5 L. P 3568,

41107 DODOMA.

Limetolewa na:-

30 Jantuari, 2024




