JAMHURI YA MUUNGANO WA TAN ZANIA

TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI

RATIBA YA UTEKELEZAJI WA SHUGHULI ZA UWEKA]I
WAZI WA DAFTARI NA UBORESHAJI DAFTARI LA

KUDUMU LA WAPIGAKURA AWAMU YA PILI MEI 2025 JIMBO LA CHEMBA

[SN | TAREHE TUKIO MHUSIKA
01 24 Aprili Kutoa Tangazo la uboreshaji wa awamu ya RO, AROS, EO
2025 pili kwa wadau na watendaji wa uboreshaji
02 | 27Aprili 2025 | Kikao na viongozi wa vyama vya siasa Ro, AROs HPMU, EO
03 |10 Mei2025 | Kuwasilisha orodha ya Mawakala Wilayani Vyama vya Siasa
04 | 10Mei2025 | Usambazaji wa Nyaraka za uapishaji (viapo) Aro Kata
05 |10 Mei2025 | Tangazo la uteuzi wa BVR operators na Ro
waandishi wasaidizi
06 | 12Mei2025 | Mawakala wa vyama vya siasa na mawakala | Ro & Aros
Mbadala kuapa kiapo cha kutunza Siri mbele
ya Afisa mwandikishaji
07 | 12Mei2025 | Usambazaji na ubandikaji wa daftarila Timu ya Wilaya & ARO kata
orodha ya wapiga katika vituo vilivyotumika
awamu ya kwanza
08 | 12Mei2025 | Ukaguzi wa vituo vya uboreshajillna Timu ya Wilaya
usambazaji wa Mabango
09 | 12 Mei2025 | Usambazaji wa maelekezo ya vyama vyasiasa | Timu ya Wilaya & ARO kata
10 | 13 Mei 2025 | Ubandikaji wa orodha ya wapigakura Ro & Aros &EO
11 14 Mei 2025 | Mafunzo Ngazi ya Halmashauri kwa ARO'’s Kata, waandishi
Watendaji wa uboreshaji wasaidizi na Waendesha Vifaa
vya Bayometriki.
12 15 Mei 2026 | Usambazaji wa Vifaa vingine vyote pamojana | Timu ya Wilaya
| fomu za zoezi
13 | 15Mei2025 | Usajili wa Waendesha Vifaa vya Bayometriki | Maafisa TEHAMA wa TUME,
katika Mfumo wa Uandikishaji ARO's - Kata na Maafisa
TEHAMA wa Halmashauri
14 | 16-22 Mei Ufuatiliaji , ROs, AROs (Jimbo na Kata),
2025 Eos, Maafisa wa Tume na
viongozi wa halmashauri.
15 | 16-22 Mei Uandikishaji wa Wapiga Kura vituoni Waandishi Wasaidizi na
2025 Waendesha Vifaa vya
Bayometriki
16 23 Mei, 2025 | Kupokea, kukagua na kukabidhi vifaa vyote Ros, AROs, Eos na Afisa Ugavi
vilivyotumika katika zoezi. wa halmashauri.
17 | 24-26 Mei, Utumaji wa taarifa za uandikishaji Maafisa TEHAMA wa Tume na
2025 Maafisa TEHAMA halmashauti.
18 25-29 Mei, Kuandaa taarifa na Kuwasilisha fomu zote - Q
2025 zilizotumika katika uandikishaji wa wapiga HURU YATAIPAYA UCHAGUZI|
kura AFISA MWANDIKISHAJI
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