JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA CHEMBA

TAARIFA KWA UMMA

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Chemba, Bi. Siwema
Hamoud Jumaa anapenda kuutaarifu Umma kwamba, Halmashauri imepokea
jumla ya fedha za Kitanzania shilingi bilioni tano, milioni mia tano sitini na
mbili, laki moja themanini na mbili, mia saba sitini na tisa na senti
hamsini (5,562,182,769.50) kwa ajili ya utekelezaji wa miradi ya maendeleo
kwa kipindi cha kuanzia mwezi Mei hadi tarehe 25 Juni 2024 kwa mchanganuo
ufuatao:

NA [ JINA LA MRADI I KIASI

ELIMU MSINGI

1 Ujenzi wa vyumba 9 vya madarasa shule za Msingi za 207,000,000.00
Mlongia, Jangalo na Ndoroboni

2 |Ujenzi wa matundu 18 ya vyoo shule za Msingi 30,600,000.00
Mlongia, Jangalo na Ndoroboni

3 Ujenzi wa miundombinu ya Usafi wa Mazingira na Vyoo 96,896,916.60
katika shule za Msingi za Waida na Gwandi

JUMLA YA FEDHA ZA MIRADI YA ELIMU MSINGI 334,496,916.60

ELIMU SEKONDARI

1 Umaliziaji wa Mabweni ya wanafunzi shule za 193,460,226.90
Sekondari za Mrijo,Kwamtoro,na Jangalo

2 | Ujenzi wa nyumba 2 za waalimu (2 in 1) shule za 190,000,000.00

Sekondari za Babayu na Mrijo Juu

3 Ujenzi wa shule maalum ya wavulana ya Mkoa katika 4,100,000,000.00
kata ya Chemba.

4 | Ujenzi wa shule ya Sekondari ya kata ya Kinyamsindo 544,225,626.00
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JUMLA YA FEDHA ZA MIRADI YA ELIMU SEKONDARI | 5,027,685,852.90
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AFYA

1 Ujenzi wa miundombinu ya Usafi wa Mazingira na Vyoo

katika zahanati za Mpendo, Lalta, Jangalo na Mapango 200,000,000.00

JUMLA YA FEDHA ZA MIRADI YA AFYA 200,000,000.00
JUMLA YA FEDHA ZOTE ZA MIRADI 5,562,182,769.50
Imetolewa na:

OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI,
HALMASHAURI YA WILAYA YA CHEMBA

MIKURUGENZI MTE »DAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
CHEMBA
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