

HALMASHAURI YA WILAYA YA CHEMBA

(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji (W))

WILAYA YA CHEMBA

FAX/ SIMU 02624360175

E MAIL;dedchemba@yahoo.com



Idara ya Ardhi na Maliasili

S.L.P 830

CHEMBA.

WATU WOTE WANAOMILIKI VIWANJA NA MASHAMBA YALIYOPIMWA
HALMASHAURI YA WILAYA YA CHEMBA

TANGAZO

TANGAZO

TANGAZO

1. KAMISHNA WA ARDHI WA KANDA YA KATI DODOMA ANAPENDA KUWATANGAZIA WAMILIKI WOTE WA ARDHI NDANI YA HALAMSHAURI YA WILAYA YA CHEMBA KUWA WANATAKIWA KULIPA KODI YA ARDHI YA MWAKA 2018/2019 PAMOJA NA MALIMBIKIZO YA MIAKA YA NYUMA. HUU NI UTEKELEZAJI WA SHERIA YA ARDHI NA.4 YA MWAKA 1999 KIFUNGU CHA 33 PAMOJA NA MSISITIZO WA MH.WAZIRI WA ARDHI, NYUMBA NA MAENDELEO YA MAKAZI. HATI ZA MADAI YA KODI YA ARDHI (BILLS) ZINAPATIKANA KATIKA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI -IDARA YA ARDHI.
2. KWA WALIOMALIZA GHARAMA ZA HATI MILIKI ZA VIWANJA MNATAKIWA KUFIKA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI KUWEZA KUSAINI RASIMU ZA HATI ZENU ILI ZIWASILISHWE OFISI YA KAMISHNA WA ARDHI KANDA YA KATI DODOMA
3. UPATAPO TANGAZO HILI MJULISHE NA MWENZAKO NA KWA MAELEKEZO ZAIDI FIKA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI-IDARA YA ARDHI AU TEMBELEA TOVUTI YA HALMASHAURI: WWW.CHEMBADC.GO.TZ

**EWU MWANANCHI LIPA KODI YA PANGO LA ARDHI KWA MAENDELEO
YA TAIFA LETU**

**TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA OFISI YA MKURUGENZI WA
HALMASHAURI YA WILAYA YA CHEMBA- IDARA YA ARDHI**