



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**  
**OFISI YA RAIS**  
**TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**



**HALMASHAURI YA WILAYA CHEMBA**

**20/07/2025**

**TAARIFA KWA UMMA**

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Chemba **Ndg.Hassan J. Mnyikah** anapenda kuutangazia Umma kuwa, Halmashauri imepokea jumla ya fedha za kitanzania shilingi **Bilioni moja Milioni Mia Sita thelathini na tatu Laki tatu themanini na tatu Mia mbili na saba (1,633,383,207)** kwa ajili ya utekelezaji wa Miradi ya Maendeleo kwa mchanganuo ufuatao:

**MCHANGANUO WA FEDHA ZA MIRADI YA MAENDELEO ZILIZOPOKELEWA**

| NA. | JINA LA MRADI                                                                                          | CHANZO CHA FEDHA | KIASI CHA FEDHA      |
|-----|--------------------------------------------------------------------------------------------------------|------------------|----------------------|
| 1   | Ujenzi Wa Shule mpya ya mkondo mmoja na nyumba 1 ya mwalimu (2 in 1) kata ya Chemba                    | BOOST            | 397,200,000          |
| 2   | Ujenzi wa Shule mpya ya mkondo mmoja katika Kata ya Soya itakayojengwa eneo la Shule ya Sekondari Soya | BOOST            | 302,200,000          |
| 3   | Ujenzi wa shule mpya ya mkondo mmoja kata ya Kidoka itakayojengwa katika kitongoji cha Mningamba       | BOOST            | 302,200,000          |
| 4   | Ujenzi wa madarasa 3 na matundu 6 ya vyoo Shule ya Msingi Itolwa                                       | BOOST            | 143,800,000          |
| 5   | Ujenzi wa madarasa 3 na matundu 6 vyoo Shule ya Msingi Songolo                                         | BOOST            | 143,800,000          |
| 6   | Ujenzi wa madarasa 3 na matundu 6 ya vyoo Shule ya Msingi Kambi ya Nyasa                               | BOOST            | 142,800,000          |
| 7   | Ujenzi wa madarasa 5 na matundu 12 ya vyoo Shule ya Msingi Changamka                                   | BOOST            | 136,783,207          |
| 8   | Ujenzi wa madarasa 2 na matundu 6 ya vyoo Shule ya Msingi Kinkima                                      | BOOST            | 64,600,000           |
|     | <b>JUMLA</b>                                                                                           |                  | <b>1,633,383,207</b> |

Mkurugenzi Mtendaji kwa niaba ya Wananchi wote wa Halmashauri ya Wilaya ya Chemba anatoa shukrani na pongezi kwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania **Mhe. Dkt Samia Suluhu Hassan** kwa kuendelea kuboresha na kusogeza huduma za jamii karibu na wananchi.

**MKURUGENZI MTENDAJI**  
**HALMASHAURI YA WILAYA**  
**CHEMBA**