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WATU WOTE WENYE VIWANIA
HALMASHAURI YA WILAYA YA CHEMBA.

TANGAZO

MKURUGENZI MTENDAIJI HALMSHAURI YA WILAYA YA
CHEMBA  ANAWATANGAZIA WATU WOTE WENYE
VIWANJA KWENYE KITALU “A”, “B” NA“D” CHEMBA
MJINI KULIPA KODI YA KIWANJA, HATI MILIKI NA
GHARAMA ZA UNUNUZI IFIKIKAPO 30/03/2017.

WATU WOTE WATAKAOSHINDWA KULIPIA VIWANJA
WATANYANG’ANYWA VIWANJA NA KUTANGAZWA UPYA
KWA WENYE UWEZO WA KUVILIPIA NA KUVIENDELEZA.
PIA° WATU WOTE AMBAO WAMELIPIA VIWANJA LAKINI
HAWAJAVIENDELEZA ~ WANATAKIWA  KUVIENDELEZA
KWAMUJIBU WA SHERIA. NA ENDAPO UTASHINDWA
KIWANJA KITANYANG’ANYWA NA KUGAWIWA KWA MTU
MWINGINE. TAFADHALI FIKA OFISI YA ARDHI KWA AJILI
YA KUPATA BILI YAKO NA KULIPIA.
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