HALMASHAURI YA WILAYA YA CHEMBA
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji (W)

IDARA YA ARDHI NA MALIASILI

S.LP 830
CHEMBA

WILAYA YA CHEMBA
FAX/SIMU 02624360175
E MAIL:dedchemba@yahoo.com _\¢

TANGAZO LA UUZAJI WA VIWANJA VILIVYOPIMWA CHEMBA MJINI (ENEO LA
STENDI KUU YA MABASI NA ENEO LA SOKO KUU)

. MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA CHEMBA,
MKOANI DODOMA ANAPENDA KUWATANGAZIA WANANCHI WOTE WA NDANI
NA NJE YA MKOA WA DODOMA KUWA , ANAUZA VIWANJA VYENYE UKUBWA
NA MATUMIZI TOFAUTI .WANAOHITAJI WAFIKE OFISI YA MKURUGENZ]

MTENDAJI KUANZIA JUMATATU TAREHE 03.09.2018 SAA ZA KAZI IL]
WAWEZE KUNUNUA VIWANJA HIVYO. GHARAMA YA FOMU YA MAOMBI KWA

KIWANIJA NI TSH. 20,000/=

2. BEI ZA VIWANJA NI KAMA IFUATAVYO:
NA | AINA YA VIWANJA GHARAMA KWA MITA MOJA YA MRABA
1 MAKAZI 1700/=
2 MAKAZI NA BIASHARA 1900/=
3 BIASHARA 2000/=
4 VIWANDA 1500/=
S5 SHULE 1500/=
6 TAASISI ZA DINI 1000/=

VIWANJA VIPO PEMBEZONI MWA BARABARA KUU YA LAMI ITOKAYO

DODOMA KUPITIA KONDOA HADI ARUSHA.
UMBALI WA KUTOKA DODOMA MIINI HADI CHEMBA MIINI NI KILOMITA 100.

. KWA MAWASILIANO ZAIDI FIKA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI WA
HALMASHAURI YA CHEMBA, AU WASILIANA KWA NAMBA ZIFUATAZO
0763916547 AU 0756552245 AMA TEMBELEA TOVUTI YA HALMASHAURI

WWW.CHEMBADC.GO.TZ

EWE MWANANCHI TUMIA FURSA HII YA KUJIPATIA VIWANJA
VILIVYOPIMWA KATIKA VIUNGA VYA MAKAO MAKUU YA NCHI

IMETOLEWA NA OFISI YA MKURUGENZI H/W CHEMBA

DKT. SEMISTATUS HUSSEIN MASHIMBA
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